Converter quang 1000 Mbps Wintop WT-8110GSA-11-20

Mã: WT-8110GSA-11-20 Thương hiệu:

Liên hệ

Chuyển đổi Quang-Điện 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet Media WINTOP YT-8110GSA-11-20-AS

– Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

– Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km

– Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu

– Kết nối cổng mạng: RJ45

– Cổng kết nối quang: SC

– Bước sóng quang: 1310 nm

– Loại tín hiệu: Single-Mode

– Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps Gigabit Ethernet

– Chuẩn giao tiếp: 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE802.3z, 1000Base-TX, 1000Base-FX

– Hàng chính hãng WINTOP

– Bảo hành: 12 tháng

5/5 (1 Review)
Đơn giá trên website là giá niêm yết theo quy định của hãng, vui lòng liên hệ KD : 0904.904.580 để có giá tốt nhất tại thời điểm đặt hàng . Đơn hàng đại lý số lượng gọi ngay : 0905.037.467
. Đặt mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi

Đánh giá Converter quang 1000 Mbps Wintop WT-8110GSA-11-20

5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Converter quang 1000 Mbps Wintop WT-8110GSA-11-20
0 ký tự (tối thiểu 10)

Lưu ý: Để đánh giá được duyệt, quý khách vui lòng tham khảo Chính sách bảo mật

Chưa có đánh giá nào.

Chưa có bình luận nào